SFS5-DC24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
255-6219-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SFS5-DC24V
คำอธิบาย
RELAY SAFETY 6PST 6A 24V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
รีเลย์ความปลอดภัย 6PST-5NO/1NC (5 Form A, 1 Form B) 24VDC ขดลวด ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SFS5-DC24V รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
18VDC
ผู้ผลิต
Panasonic Electric Works
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
2.4VDC
ชุด
เวลาทำงาน
20 ms
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
เวลาปลดปล่อย
20 ms
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
วัสดุหน้าสัมผัส
เงินดีบุกออกไซด์ (AgSnO)
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
24VDC
กระแสคอยล์
20.8 mA
แบบฟอร์มการติดต่อ
6PST-5NO/1NC (5 Form A, 1 Form B)
พาวเวอร์ของคอยล์
500mW
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
6 A
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
1.15 kOhms
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
250VAC, 30VDC - สูงสุด