TX2SS-24V-TH-Z มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
TX2SS-24V-TH-Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
255-TX2SS-24V-TH-Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TX2SS-24V-TH-Z
คำอธิบาย
RELAY GEN PURPOSE DPDT 2A 24V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
จุดประสงค์ทั่วไป รีเลย์ DPDT (2 Form C) ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
ผู้ผลิต
Panasonic Electric Works
ระดับการซีล
ซีล - ทั้งหมด
ชุด
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
18VDC
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
2.4VDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาทำงาน
4 ms
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เวลาปลดปล่อย
4 ms
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
24VDC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แบบฟอร์มการติดต่อ
DPDT (2 Form C)
วัสดุหน้าสัมผัส
เงิน (Ag), ทอง (Au)
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
2 A
หน่วยงานที่อนุมัติ
BSI, cURus
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
250VAC, 220VDC - สูงสุด
ประเภทรีเลย์
จุดประสงค์ทั่วไป
โหลด - การสลับสูงสุด
500VA, 440W
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
4.114 kOhms
กระแสคอยล์
5.8 mA