H200X034H1T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
298-18426-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
H200X034H1T
คำอธิบาย
LABEL HEAT SHRINKABL 2X0.34" WHT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีขาว หดได้เมื่อโดนความร้อน ป้ายกำกับ 2.00" x 0.34" (50.8mm x 8.6mm)
หมวดหมู่
วัสดุ
โพลีโอเลฟิน
ผู้ผลิต
Panduit Corp
สำหรับใช้ร่วมกับ/ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
เครื่องพิมพ์ชนิดส่งผ่านความร้อน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อายุการเก็บรักษา
48Months
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
ประเภทป้ายกำกับ
หดได้เมื่อโดนความร้อน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 135°C
ขนาดป้ายกำกับ
2.00" x 0.34" (50.8mm x 8.6mm)