PLS-75F25AL02-08
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PLS-75F25AL02-08-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PLS-75F25AL02-08
คำอธิบาย
SPEAKR 7.42OHM 25W TOP PORT 84DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
7.42 Ohms ช่วงเต็ม ลำโพง 25 W 100 Hz ~ 20 kHz ด้านบน วงกลม, เฟรมสี่เหลี่ยมจัตุรัส
หมวดหมู่
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/1M
ผู้ผลิต
Peerless by Tymphany
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ความไวครึ่งพื้นที่
ชุด
พลังงาน - พิกัด
25 W
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่าง
วงกลม, เฟรมสี่เหลี่ยมจัตุรัส
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - กรวย
อะลูมิเนียม (Al)
ประเภท
ช่วงเต็ม
วัสดุ - แม่เหล็ก
เฟอร์ไรท์
ช่วงความถี่
100 Hz ~ 20 kHz
ส่วนปลาย
ตาไก่บัดกรี
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
104.81Hz
ขนาด / มิติ
3.071" L x 3.071" W (78.00mm x 78.00mm)
อิมพีแดนซ์
7.42 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.961" (49.80mm)