รูปภาพสำหรับ NBN25-30GM50-A0-V1-M1 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
NBN25-30GM50-A0-V1-M1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2046-NBN25-30GM50-A0-V1-M1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NBN25-30GM50-A0-V1-M1
คำอธิบาย
INDUCTIVE DC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เหนี่ยวนำ พร็อกซิมิตี้เซ็นเซอร์ 0.984" (25mm) IP68, IP69K กระบอก, มีเกลียว - M30
หมวดหมู่
วัสดุ - บอดี้
ทองเหลืองชุบนิกเกิล
ผู้ผลิต
Pepperl+Fuchs, Inc.
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
7V ~ 30V
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
รูปแบบส่วนปลาย
คอนเนคเตอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทเซนเซอร์
เหนี่ยวนำ
การป้องกันการเข้า
IP68, IP69K
การตรวจจับระยะทาง
0.984" (25mm)