รูปภาพสำหรับ SLCT30-1200-R ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SLCT30-1200-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2046-SLCT30-1200-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SLCT30-1200-R
คำอธิบาย
PHOTOELECTRIC SAFETY
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ม่านแสง 30mm มือ/แขน
หมวดหมู่
ความสูงที่ป้องกัน
1200mm
ผู้ผลิต
Pepperl+Fuchs, Inc.
ช่วงการทำงาน
0.2m ~ 8.0m
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
การป้องกันการเข้า
IP67 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-35°C ~ 60°C
การป้องกัน
มือ/แขน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
24VDC
ความสามารถในการตรวจจับ
30mm