PRN.000.025-0010
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4512-PRN.000.025-0010-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PRN.000.025-0010
คำอธิบาย
SBC 1.0GHZ 1 CORE 1GB RAM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอมพิวเตอร์แบบบอร์ดเดียว 1GHz 1 Core 1GB RAM TI AM3352 ARM Cortex-A8, ARMv7
หมวดหมู่
ขนาด / มิติ
5.197" x 3.386" (132.00mm x 86.00mm)
ผู้ผลิต
Perinet
ความจุ RAM/ติดตั้ง
1GB
ชุด
อินเตอร์เฟซที่เก็บข้อมูล
eMMC, SD
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อีเทอร์เน็ต
100 Mbps
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
USB
USB 2.0 (1)
โปรเซสเซอร์หลัก
TI AM3352 ARM Cortex-A8, ARMv7
สายดิจิตอล I/O
10
ความเร็ว
1GHz
Watchdog Timer
ไม่
จำนวนของคอร์
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 75°C (TA)
พลังงาน (วัตต์)
15W