E2144CS021
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
E2144CS021-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
E2144CS021
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT BLACK 1.44"
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd สะท้อนแสง สีดำ TFT - จอกระดาษอิเล็กทรอนิกส์ (EPD) SPI 1.44" (36.57mm) 128 x 96
หมวดหมู่
แบ็คไลท์
ไม่มีแบ็คไลท์
ผู้ผลิต
Pervasive Displays
จุดพิกเซล
128 x 96
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อินเตอร์เฟซ
SPI
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
กราฟิกสี
สีดำ
ประเภทจอแสดงผล
TFT - จอกระดาษอิเล็กทรอนิกส์ (EPD)
สีพื้นหลัง
สีขาว
โหมดการแสดงผล
สะท้อนแสง
ระยะระหว่างจุด
0.23mm W x 0.23mm H
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
1.44" (36.57mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พื้นที่การมองเห็น
29.31mm W x 21.98mm H