E2154FS091
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
E2154FS091-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
E2154FS091
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT BLACK RED WH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd สะท้อนแสง สีดำ, สีแดง, สีขาว TFT - จอกระดาษอิเล็กทรอนิกส์ (EPD) SPI 1.54" (39.12mm) 152 x 152
หมวดหมู่
พื้นที่การมองเห็น
27.51mm W x 27.51mm H
ผู้ผลิต
Pervasive Displays
แบ็คไลท์
ไม่มีแบ็คไลท์
บรรจุภัณฑ์
ถาด
จุดพิกเซล
152 x 152
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อินเตอร์เฟซ
SPI
ประเภทจอแสดงผล
TFT - จอกระดาษอิเล็กทรอนิกส์ (EPD)
กราฟิกสี
สีดำ, สีแดง, สีขาว
โหมดการแสดงผล
สะท้อนแสง
ระยะระหว่างจุด
0.18mm W x 0.18mm H
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
1.54" (39.12mm)