E2154JS0C1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1452-E2154JS0C1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
E2154JS0C1
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT BLACK RED WH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd สีดำ, สีแดง, สีขาว TFT - จอกระดาษอิเล็กทรอนิกส์ (EPD) 1.54" (39.12mm) 152 x 152
หมวดหมู่
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
1.54" (39.12mm)
พื้นที่การมองเห็น
27.51mm W x 27.51mm H