E2437JS081
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1452-E2437JS081-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
E2437JS081
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT BLACK RED WH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd สีดำ, สีแดง, สีขาว TFT - จอกระดาษอิเล็กทรอนิกส์ (EPD) 4.37" (111.00mm) 480 x 176
หมวดหมู่
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
4.37" (111.00mm)
ผู้ผลิต
Pervasive Displays
พื้นที่การมองเห็น
104.16mm W x 38.19mm H