2249-C-180
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
501-1015-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
2249-C-180
คำอธิบาย
COAX CBL BNC TO BNC 15'
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย BNC ไปยัง BNC RG-58C 180.0" (4.6m) 15.0'
หมวดหมู่
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ผู้ผลิต
Pomona Electronics
ความยาว
180.0" (4.6m) 15.0'
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทสายเคเบิล
RG-58C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานของสายเคเบิล
50 Ohms
รูปแบบ
BNC ไปยัง BNC
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
BNC ปลั๊ก
ความถี่ - สูงสุด
4 GHz
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวผู้
สี
สีดำ
แขวนอิสระ (อินไลน์)
คุณสมบัติ
ชิลด์
BNC ปลั๊ก
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวผู้
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 108
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
ความยาวอื่น
COAX CBL BNC TO BNC 12"
ในสต็อก: 732
COAX CBL BNC TO BNC 10'
ในสต็อก: 344
COAX CBL BNC TO BNC 24"
ในสต็อก: 1182
COAX CBL BNC TO BNC 25'
ในสต็อก: 56
COAX CBL BNC TO BNC 36"