2249-E-120
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
501-1023-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
2249-E-120
คำอธิบาย
COAX CBL BNC TO BNC 10'
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย BNC ไปยัง BNC RG-59B 120.0" (3.0m) 10.0'
หมวดหมู่
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวผู้
ผู้ผลิต
Pomona Electronics
แขวนอิสระ (อินไลน์)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว
120.0" (3.0m) 10.0'
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทสายเคเบิล
RG-59B
รูปแบบ
BNC ไปยัง BNC
ความต้านทานของสายเคเบิล
75 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
BNC ปลั๊ก
ความต้านทานโดยรวม
75 Ohms
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวผู้
สี
สีดำ
แขวนอิสระ (อินไลน์)
คุณสมบัติ
ชิลด์
BNC ปลั๊ก
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 60
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
ความยาวอื่น
COAX CBL BNC TO BNC 24"
ในสต็อก: 18
COAX CBL BNC TO BNC 36"