2249-E-144
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
501-1640-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
2249-E-144
คำอธิบาย
COAX CBL BNC TO BNC 12'
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย BNC ไปยัง BNC RG-59B 144.0" (3.7m) 12.0'
หมวดหมู่
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวผู้
ผู้ผลิต
Pomona Electronics
ประเภทการติดตั้งคอนเนคเตอร์ที่ 2
แขวนอิสระ (อินไลน์)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว
144.0" (3.7m) 12.0'
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ประเภทสายเคเบิล
RG-59B
รูปแบบ
BNC ไปยัง BNC
ความต้านทานของสายเคเบิล
75 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
BNC ปลั๊ก
ความต้านทานโดยรวม
75 Ohms
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวผู้
สี
สีดำ
แขวนอิสระ (อินไลน์)
คุณสมบัติ
ชิลด์
คอนเนคเตอร์ที่ 2
BNC ปลั๊ก
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
เลิกผลิตแล้ว
สินค้านี้ไม่มีการผลิตแล้ว
ความยาวอื่น
COAX CBL BNC TO BNC 12"