4911A-36-2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
501-2212-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
4911A-36-2
คำอธิบาย
TEST LEAD BANANA TO BANANA 36"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
36.0" (914.40mm) บานานาปลั๊ก, เดี่ยว, มีปลอก - หดได้ ถึง บานานาปลั๊ก, เดี่ยว, มีปลอก - หดได้ สายไฟแพตช์ 1000VAC (1kV)
หมวดหมู่
ความยาวสายเคเบิล
36.0" (914.40mm)
ผู้ผลิต
Pomona Electronics
ประเภท
สายไฟแพตช์
ชุด
สิ่งที่บรรจุอยู่
1 ตัวนำ, สีแดง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุ - ฉนวน
โพลี-ไวนิลคลอไรด์ (PVC)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
วิธีการซ้อน
ซ้อนกันไม่ได้
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
1000VAC (1kV)
การตั้งค่า
บานานาไปยังบานานา
อัตรา
CAT III 1000V, IEC 1010
คอนเนคเตอร์ที่ 1
บานานาปลั๊ก, เดี่ยว, มีปลอก - หดได้
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
10A
คอนเนคเตอร์ที่ 2
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 144
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
สีอื่น
TEST LEAD BANANA TO BANANA 36"
ในสต็อก: 203
ความยาวอื่น
TEST LEAD BANANA TO BANANA 12"
ในสต็อก: 10
TEST LEAD BANANA TO BANANA 24"
ในสต็อก: 73
TEST LEAD BANANA TO BANANA 48"
ในสต็อก: 140
TEST LEAD BANANA TO BANANA 60"
ในสต็อก: 55
TEST LEAD BANANA TO BANANA 120"