EM1166-144-2#
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
501-2538-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EM1166-144-2#
คำอธิบาย
TEST LEAD BANANA TO GATOR 144"
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
144.0" (3657.60mm) บานานาปลั๊ก, เดี่ยว, ซ้อนกันได้ ถึง คลิปปากจระเข้, หุ้มฉนวน สายไฟแพตช์ 30VAC
หมวดหมู่
ความยาวสายเคเบิล
144.0" (3657.60mm)
ผู้ผลิต
Pomona Electronics
ประเภท
สายไฟแพตช์
ชุด
สิ่งที่บรรจุอยู่
1 ตัวนำ, สีแดง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุ - ฉนวน
โพลี-ไวนิลคลอไรด์ (PVC)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
วิธีการซ้อน
ซ้อนได้หลายชั้น, ด้านหน้าและแนวตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
30VAC
การตั้งค่า
บานานาไปยังปากจระเข้
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
คอนเนคเตอร์ที่ 1
บานานาปลั๊ก, เดี่ยว, ซ้อนกันได้
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
คอนเนคเตอร์ที่ 2
คลิปปากจระเข้, หุ้มฉนวน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
เลิกผลิตแล้ว
สินค้านี้ไม่มีการผลิตแล้ว
สีอื่น
TEST LEAD BANANA TO GATOR 144"
ในสต็อก: 0
ราคาต่อหน่วย:
ความยาวอื่น
TEST LEAD BANANA TO GATOR 12"
ในสต็อก: 92
TEST LEAD BANANA TO GATOR 24"
ในสต็อก: 607
TEST LEAD BANANA TO GATOR 36"
ในสต็อก: 237
TEST LEAD BANANA TO GATOR 48"
ในสต็อก: 491
TEST LEAD BANANA TO GATOR 60"