EM1166-24-5#
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
501-2514-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EM1166-24-5#
คำอธิบาย
TEST LEAD BANANA TO GATOR 24"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
3 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24.0" (609.60mm) บานานาปลั๊ก, เดี่ยว, ซ้อนกันได้ ถึง คลิปปากจระเข้, หุ้มฉนวน สายไฟแพตช์ 30VAC
หมวดหมู่
ความยาวสายเคเบิล
24.0" (609.60mm)
ผู้ผลิต
Pomona Electronics
ประเภท
สายไฟแพตช์
ชุด
สิ่งที่บรรจุอยู่
1 ตัวนำ, สีเขียว
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุ - ฉนวน
โพลี-ไวนิลคลอไรด์ (PVC)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
วิธีการซ้อน
ซ้อนได้หลายชั้น, ด้านหน้าและแนวตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
30VAC
การตั้งค่า
บานานาไปยังปากจระเข้
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
คอนเนคเตอร์ที่ 1
บานานาปลั๊ก, เดี่ยว, ซ้อนกันได้
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
คอนเนคเตอร์ที่ 2
คลิปปากจระเข้, หุ้มฉนวน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 56
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
สีอื่น
TEST LEAD BANANA TO GATOR 24"
ในสต็อก: 556
TEST LEAD BANANA TO GATOR 24"
ในสต็อก: 607
TEST LEAD BANANA TO GATOR 24"
ในสต็อก: 19
TEST LEAD BANANA TO GATOR 24"
ในสต็อก: 6
TEST LEAD BANANA TO GATOR 24"