EM2BA-120#
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EM2BA-120#-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EM2BA-120#
คำอธิบาย
TEST LEAD BANANA TO BANANA 120"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120.0" (3048.00mm) บานานาปลั๊ก, ดับเบิล, ซ้อนกันได้ ถึง บานานาปลั๊ก, ดับเบิล, ซ้อนกันได้ สายไฟแพตช์ 300VAC
หมวดหมู่
คอนเนคเตอร์ที่ 2
บานานาปลั๊ก, ดับเบิล, ซ้อนกันได้
ผู้ผลิต
Pomona Electronics
ความยาวสายเคเบิล
120.0" (3048.00mm)
ชุด
ประเภท
สายไฟแพตช์
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สิ่งที่บรรจุอยู่
1 สายเคเบิล, สีเทา
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุ - ฉนวน
โพลี-ไวนิลคลอไรด์ (PVC)
วิธีการซ้อน
ซ้อนได้หลายชั้น, ด้านหน้าและแนวตั้ง (ทั้งสองคอนเนคเตอร์)
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
การตั้งค่า
บานานาไปยังบานานา
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
300VAC
คอนเนคเตอร์ที่ 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
พร้อมสำหรับการสั่งซื้อ
ตรวจสอบเวลาส่งสินค้า
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
ความยาวอื่น
TEST LEAD BANANA TO BANANA 18"
ในสต็อก: 372
TEST LEAD BANANA TO BANANA 24"
ในสต็อก: 10
TEST LEAD BANANA TO BANANA 36"
ในสต็อก: 24
TEST LEAD BANANA TO BANANA 48"
ในสต็อก: 53
TEST LEAD BANANA TO BANANA 60"