EM3014-12-2#
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
501-2491-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EM3014-12-2#
คำอธิบาย
TEST LEAD BANANA TO BANANA 12"
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12.0" (304.80mm) บานานาปลั๊ก, เดี่ยว, ซ้อนกันได้ ถึง บานานาปลั๊กขนาดเล็ก, เดี่ยว, ซ้อนกันได้ สายไฟแพตช์ 3000VDC (3kV)
หมวดหมู่
คอนเนคเตอร์ที่ 2
บานานาปลั๊กขนาดเล็ก, เดี่ยว, ซ้อนกันได้
ผู้ผลิต
Pomona Electronics
ความยาวสายเคเบิล
12.0" (304.80mm)
ชุด
ประเภท
สายไฟแพตช์
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สิ่งที่บรรจุอยู่
1 ตัวนำ, สีแดง
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
วัสดุ - ฉนวน
โพลี-ไวนิลคลอไรด์ (PVC)
วิธีการซ้อน
บานานาปลั๊กแบบซ้อนหลายชั้น, บานานาขนาดเล็กแบบซ้อนด้านหน้า
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
20 AWG
การตั้งค่า
บานานาไปยังบานานา
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
3000VDC (3kV)
คอนเนคเตอร์ที่ 1
บานานาปลั๊ก, เดี่ยว, ซ้อนกันได้
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
เลิกผลิตแล้ว
สินค้านี้ไม่มีการผลิตแล้ว
สีอื่น
TEST LEAD BANANA TO BANANA 12"
ในสต็อก: 0
TEST LEAD BANANA TO BANANA 12"
ในสต็อก: 0
TEST LEAD BANANA TO BANANA 12"
ความยาวอื่น
TEST LEAD BANANA TO BANANA 12"
TEST LEAD BANANA TO BANANA 48"
ราคาต่อหน่วย:
TEST LEAD BANANA TO BANANA 24"
TEST LEAD BANANA TO BANANA 36"
ในสต็อก: 261
TEST LEAD BANANA TO BANANA 60"