EM3782-72-2#
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
501-2543-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EM3782-72-2#
คำอธิบาย
TEST LEAD BANANA TO GRABBER 72"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
72.0" (1828.80mm) บานานาปลั๊ก, เดี่ยว, ซ้อนกันได้ ถึง ตะขอขนาดเล็ก สายไฟแพตช์ 300VDC
หมวดหมู่
ความยาวสายเคเบิล
72.0" (1828.80mm)
ผู้ผลิต
Pomona Electronics
ประเภท
สายไฟแพตช์
ชุด
สิ่งที่บรรจุอยู่
1 ตัวนำ, สีแดง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุ - ฉนวน
โพลี-ไวนิลคลอไรด์ (PVC)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
20 AWG
วิธีการซ้อน
ซ้อนได้หลายชั้น, ด้านหน้าและแนวตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
300VDC
การตั้งค่า
บานานาไปยังอุปกรณ์ยึด, ตะขอ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
คอนเนคเตอร์ที่ 1
บานานาปลั๊ก, เดี่ยว, ซ้อนกันได้
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
คอนเนคเตอร์ที่ 2
ตะขอขนาดเล็ก
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 259
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
สีอื่น
ในสต็อก: 220
ความยาวอื่น
TEST LEAD BANANA TO GRABBER 12"
ในสต็อก: 768
TEST LEAD BANANA TO GRABBER 24"
ในสต็อก: 784
TEST LEAD BANANA TO GRABBER 36"
ในสต็อก: 1745
TEST LEAD BANANA TO GRABBER 48"
ในสต็อก: 445
TEST LEAD BANANA TO GRABBER 60"