42M048C2B-R21
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
403-1028-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
42M048C2B-R21
คำอธิบาย
STEP MOTOR PM GEARED BIPOLAR 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
29 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สองขั้ว สเต็ปเปอร์มอเตอร์ มอเตอร์เกียร์แม่เหล็กถาวร ขนาดเฟรม 480.0 สเต็ป 550 mA 12VDC
หมวดหมู่
ขนาด / มิติ
วงกลม - 1.650" Dia (42.00mm)
Mfr
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.093" (2.36mm)
ชุด
ความยาว - เพลาและแบริ่ง
0.469" (11.92mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ระยะห่างของรูในการติดตั้ง
1.880" (47.63mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
สายตัวนำ
ประเภท
มอเตอร์เกียร์แม่เหล็กถาวร
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
ประเภทคอยล์
สองขั้ว
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
9.1 Ohms
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12VDC
คุณสมบัติ
เพลากลม
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
550 mA