42M100B1B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
403-1012-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
42M100B1B
คำอธิบาย
STEPPER MOTOR PM BIPOLAR 5V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สองขั้ว สเต็ปเปอร์มอเตอร์ แม่เหล็กถาวร ขนาดเฟรม 100.0 สเต็ป 400 mA 5VDC
หมวดหมู่
แรงบิด - โฮลดิ้ง (oz-in / mNm)
7 / 49.4
Mfr
ขนาด / มิติ
วงกลม - 1.650" Dia (42.00mm)
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.118" (3.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว - เพลาและแบริ่ง
0.450" (11.43mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างของรูในการติดตั้ง
1.950" (49.48mm)
ประเภท
แม่เหล็กถาวร
รูปแบบส่วนปลาย
สายตัวนำ
ประเภทคอยล์
สองขั้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
5VDC
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
12.5 Ohms
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
400 mA
คุณสมบัติ
เพลากลม
จำนวนสเต็ปต่อรอบ
100.0
ความเฉื่อยของโรเตอร์
11.8gcm²
มุมในแต่ละสเต็ป
3.6°
น้ำหนัก
0.193lb (87.54g)
ความแม่นยำ
±11%