AB3528B-LW100-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-AB3528B-LW100-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AB3528B-LW100-R
คำอธิบาย
BUZZER ELEMENT FDBK 2.8 KHZ 35MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.8 kHz การตอบสนอง องค์ประกอบ buzzer 30V p-p 1.378" Dia (35.00mm) 300 Ohms
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AB3528B-LW100-R รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ประเภท
การตอบสนอง
ผู้ผลิต
PUI Audio, Inc.
อิมพีแดนซ์
300 Ohms
ชุด
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
30000pF @ 100Hz
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
1.378" Dia (35.00mm)
ความถี่
2.8 kHz
ส่วนปลาย
สายตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
30V p-p