AI-1440-TWT-12V-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1024-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AI-1440-TWT-12V-R
คำอธิบาย
BUZZER PIEZO 12V 13.8MM TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
กริ่ง ตัวแสดงผล, ขับเคลื่อนภายใน เพียโซ 12 V 7mA 4kHz 80dB @ 12V, 30cm ทรูโฮล PC ขา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AI-1440-TWT-12V-R รุ่น
หมวดหมู่
โหมดการทำงาน
โทนเดี่ยว
ผู้ผลิต
PUI Audio, Inc.
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
80dB @ 12V, 30cm
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
7mA
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
วงจรไดรฟ์เวอร์
ตัวแสดงผล, ขับเคลื่อนภายใน
อัตรา
ล้างได้
ประเภทอินพุต
DC
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12 V
ส่วนปลาย
PC ขา
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
3 ~ 16V
ขนาด / มิติ
0.543" Dia (13.80mm)
ความถี่
4kHz
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.315" (8.00mm)