AI-3035-TT-12V-R
AI-3035-TT-12V-R
AI-3035-TT-12V-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1652-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AI-3035-TT-12V-R
คำอธิบาย
BUZZER PIEZO 12V 30.2MM TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
กริ่ง ตัวแสดงผล, ขับเคลื่อนภายใน เพียโซ 12 V 12mA 3.5kHz 110dB @ 12V, 10cm ทรูโฮล PC ขา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AI-3035-TT-12V-R รุ่น
หมวดหมู่
เทคโนโลยี
เพียโซ
ผู้ผลิต
PUI Audio, Inc.
โหมดการทำงาน
โทนเดี่ยว
ชุด
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
110dB @ 12V, 10cm
บรรจุภัณฑ์
ถาด
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
12mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
วงจรไดรฟ์เวอร์
ตัวแสดงผล, ขับเคลื่อนภายใน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทอินพุต
DC
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12 V
ส่วนปลาย
PC ขา
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
3 ~ 20V
ขนาด / มิติ
1.189" Dia (30.20mm)
ความถี่
3.5kHz
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.768" (19.50mm)