AI-4228-P-C120-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1429-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AI-4228-P-C120-R
คำอธิบาย
BUZZER PIEZO 110V 42.5MM PNL MNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
กริ่ง ตัวแสดงผล, ขับเคลื่อนภายใน เพียโซ 110 V 20mA 2.8kHz 92dB @ 110V, 10cm ติดตั้งบนพาเนล ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด, แท็บเชื่อมต่อเร็ว - 0.256" (6.50mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AI-4228-P-C120-R รุ่น
หมวดหมู่
โหมดการทำงาน
โทนเดี่ยว
ผู้ผลิต
PUI Audio, Inc.
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
92dB @ 110V, 10cm
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
20mA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
วงจรไดรฟ์เวอร์
ตัวแสดงผล, ขับเคลื่อนภายใน
หน่วยงานที่อนุมัติ
cUL, UL
ประเภทอินพุต
AC, DC
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
110 V
ส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด, แท็บเชื่อมต่อเร็ว - 0.256" (6.50mm)
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
30 ~ 120V
ขนาด / มิติ
1.673" Dia (42.50mm)
ความถี่
2.8kHz
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.299" (33.00mm)