AI-4228-P-C18-R
AI-4228-P-C18-R
AI-4228-P-C18-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1036-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AI-4228-P-C18-R
คำอธิบาย
BUZZER PIEZO 12V 42.5MM PNL MNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
กริ่ง ตัวแสดงผล, ขับเคลื่อนภายใน เพียโซ 12 V 16mA 2.9kHz 108dB @ 12V, 10cm ติดตั้งบนพาเนล ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด, แท็บเชื่อมต่อเร็ว - 0.256" (6.50mm)
โมเดล EDA/CAD
AI-4228-P-C18-R รุ่น
หมวดหมู่
โหมดการทำงาน
โทนเดี่ยว
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
108dB @ 12V, 10cm
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
16mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
ประเภทอินพุต
DC
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12 V
ส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด, แท็บเชื่อมต่อเร็ว - 0.256" (6.50mm)
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
7 ~ 18V
ขนาด / มิติ
1.673" Dia (42.50mm)
ความถี่
2.9kHz
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.299" (33.00mm)