AI-4228-P-FP250-R
AI-4228-P-FP250-R
AI-4228-P-FP250-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1483-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AI-4228-P-FP250-R
คำอธิบาย
BUZZER PIEZO 220V 42.5MM PNL MNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
กริ่ง ตัวแสดงผล, ขับเคลื่อนภายใน เพียโซ 220 V 18mA 2.8kHz 94dB @ 220V, 10cm ติดตั้งบนพาเนล ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด, แท็บเชื่อมต่อเร็ว - 0.256" (6.50mm)
โมเดล EDA/CAD
AI-4228-P-FP250-R รุ่น
หมวดหมู่
โหมดการทำงาน
พัลส์, เร็ว
ผู้ผลิต
PUI Audio, Inc.
ระยะเวลา
3PPS
ชุด
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
94dB @ 220V, 10cm
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
18mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
ประเภทอินพุต
AC, DC
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
220 V
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
60 ~ 250V
ส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด, แท็บเชื่อมต่อเร็ว - 0.256" (6.50mm)
ความถี่
2.8kHz
ขนาด / มิติ
1.673" Dia (42.50mm)
เทคโนโลยี
เพียโซ
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.673" (42.50mm)