AI-4228-P-FP28D-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1044-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AI-4228-P-FP28D-R
คำอธิบาย
BUZZER PIEZO 12V 42.5MM PNL MNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
กริ่ง ตัวแสดงผล, ขับเคลื่อนภายใน เพียโซ 12 V 10mA 2.8kHz 90dB @ 12V, 10cm ติดตั้งบนพาเนล ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด, แท็บเชื่อมต่อเร็ว - 0.256" (6.50mm)
โมเดล EDA/CAD
AI-4228-P-FP28D-R รุ่น
หมวดหมู่
โหมดการทำงาน
พัลส์, เร็ว
ผู้ผลิต
PUI Audio, Inc.
ระยะเวลา
3PPS
ชุด
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
90dB @ 12V, 10cm
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
10mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
ประเภทอินพุต
AC, DC
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12 V
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
6 ~ 28V
ส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด, แท็บเชื่อมต่อเร็ว - 0.256" (6.50mm)
ความถี่
2.8kHz
ขนาด / มิติ
1.673" Dia (42.50mm)
เทคโนโลยี
เพียโซ
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.299" (33.00mm)