AR01532MS-SC15-WP-R Back
PUI Audio Mobile Series Speakers and Receivers | Digi-Key Daily
AR01532MS-SC15-WP-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1620-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AR01532MS-SC15-WP-R
คำอธิบาย
SPEAKR 32OHM 20MW TOP PORT 108DB
คำอธิบายโดยละเอียด
32 Ohms อุปกรณ์รับสัญญาณ ลำโพง 20 mW 300 Hz ~ 7 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
โมเดล EDA/CAD
AR01532MS-SC15-WP-R รุ่น
หมวดหมู่
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ความไว
พลังงาน - พิกัด
20 mW
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
30 mW
วัสดุ - กรวย
โพลีอิไมด์ (PI)
ช่วงความถี่
300 Hz ~ 7 kHz
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
400Hz
ขนาด / มิติ
0.591" L x 0.236" W (15.00mm x 6.00mm)
อิมพีแดนซ์
32 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)