AS01506MS-SC15-WP-2-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-AS01506MS-SC15-WP-2-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS01506MS-SC15-WP-2-R
คำอธิบาย
SPEAKER 6OHM 1W TOP PORT 93DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6 Ohms อุปกรณ์รับสัญญาณ ลำโพง 1 W 650 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
โมเดล EDA/CAD
AS01506MS-SC15-WP-2-R รุ่น
พลังงาน - พิกัด
1 W
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
1.2 W
ช่วงความถี่
650 Hz ~ 20 kHz
ส่วนปลาย
ประเภทสปริง
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
650Hz
ขนาด / มิติ
0.591" L x 0.433" W (15.00mm x 11.00mm)
อิมพีแดนซ์
6 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
93
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
100mm