AS01506MS-SP11-WP-R
PUI Audio Mobile Series Speakers and Receivers | Digi-Key Daily
AS01506MS-SP11-WP-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1609-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS01506MS-SP11-WP-R
คำอธิบาย
SPEAKER 6OHM 700MW TOP PORT 92DB
คำอธิบายโดยละเอียด
6 Ohms อุปกรณ์รับสัญญาณ ลำโพง 700 mW 600 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
โมเดล EDA/CAD
AS01506MS-SP11-WP-R รุ่น
พลังงาน - พิกัด
700 mW
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
1 W
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - กรวย
โพลีอิไมด์ (PI)
ช่วงความถี่
600 Hz ~ 20 kHz
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
600Hz
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
อิมพีแดนซ์
6 Ohms
ขนาด / มิติ
0.591" L x 0.433" W (15.00mm x 11.00mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
92
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.122" (3.10mm)