AS01506MS-SP15-WP-R Back
PUI Audio Mobile Series Speakers and Receivers | Digi-Key Daily
AS01506MS-SP15-WP-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1611-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS01506MS-SP15-WP-R
คำอธิบาย
SPEAKER 6OHM 1W TOP PORT 93DB
คำอธิบายโดยละเอียด
6 Ohms อุปกรณ์รับสัญญาณ ลำโพง 1 W 650 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
โมเดล EDA/CAD
AS01506MS-SP15-WP-R รุ่น
พลังงาน - พิกัด
1 W
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
1.2 W
ช่วงความถี่
650 Hz ~ 20 kHz
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
650Hz
ขนาด / มิติ
0.591" L x 0.433" W (15.00mm x 11.00mm)
อิมพีแดนซ์
6 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)