AS01508MO-SC11-R
Mobile Speaker Series
AS01508MO-SC11-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-AS01508MO-SC11-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS01508MO-SC11-R
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 700MW TOP PORT 89DB
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms อุปกรณ์รับสัญญาณ ลำโพง 700 mW 600 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
โมเดล EDA/CAD
AS01508MO-SC11-R รุ่น
พลังงาน - พิกัด
700 mW
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
1 W
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - กรวย
โพลีเอทิลีนอิมีน (PEI)
ช่วงความถี่
600 Hz ~ 20 kHz
ส่วนปลาย
ประเภทสปริง
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
600Hz
ขนาด / มิติ
0.591" L x 0.433" W (15.00mm x 11.00mm)
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.154" (3.90mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
89
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C