AS01508MS-SC11-WP-2-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-AS01508MS-SC11-WP-2-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS01508MS-SC11-WP-2-R
คำอธิบาย
15X11MM SPEAKER IP67 0.7W 8OHM
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 700 mW 600 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
โมเดล EDA/CAD
AS01508MS-SC11-WP-2-R รุ่น
หมวดหมู่
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
พลังงาน - พิกัด
700 mW
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
1 W
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - กรวย
โพลีอีเทอร์อีเทอร์คีโทน (PEEK)
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
ช่วงความถี่
600 Hz ~ 20 kHz
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
600Hz
ขนาด / มิติ
0.591" L x 0.433" W (15.00mm x 11.00mm)
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.224" (5.70mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
89
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
100mm