AS01508MS-SP15-WP-R หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
PUI Audio, Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 200
เอกสารข้อมูล
8 Ohms อุปกรณ์รับสัญญาณ ลำโพง 700 mW 500 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
AS01508MS-SP15-WP-R Back
PUI Audio Mobile Series Speakers and Receivers | Digi-Key Daily
AS01508MS-SP15-WP-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1615-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS01508MS-SP15-WP-R
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 700MW TOP PORT 91DB
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AS01508MS-SP15-WP-R รุ่น
พลังงาน - พิกัด
700 mW
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
1 W
ช่วงความถี่
500 Hz ~ 20 kHz
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
500Hz
ขนาด / มิติ
0.591" L x 0.433" W (15.00mm x 11.00mm)
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)