AS01606MS-SP16-WP-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1603-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS01606MS-SP16-WP-R
คำอธิบาย
SPEAKER 6OHM 940MW TOP PORT 91DB
คำอธิบายโดยละเอียด
6 Ohms อุปกรณ์รับสัญญาณ ลำโพง 940 mW 500 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
โมเดล EDA/CAD
AS01606MS-SP16-WP-R รุ่น
พลังงาน - พิกัด
940 mW
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
1.2 W
ช่วงความถี่
500 Hz ~ 20 kHz
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
850Hz
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
อิมพีแดนซ์
6 Ohms
ขนาด / มิติ
0.630" L x 0.354" W (16.00mm x 9.00mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
91
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)