AS01608MS-SC16-WP-R Back
PUI Audio Mobile Series Speakers and Receivers | Digi-Key Daily
AS01608MS-SC16-WP-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1608-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS01608MS-SC16-WP-R
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 700MW TOP PORT 90DB
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms อุปกรณ์รับสัญญาณ ลำโพง 700 mW 500 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
โมเดล EDA/CAD
AS01608MS-SC16-WP-R รุ่น
พลังงาน - พิกัด
700 mW
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
1 W
ช่วงความถี่
500 Hz ~ 20 kHz
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
950Hz
ส่วนปลาย
ประเภทสปริง
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ขนาด / มิติ
0.630" L x 0.354" W (16.00mm x 9.00mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
90
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)