AS01808AO-SC18-WP-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AS01808AO-SC18-WP-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS01808AO-SC18-WP-R
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 1W TOP PORT 94DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 1 W 420 Hz ~ 14 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AS01808AO-SC18-WP-R รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
ผู้ผลิต
PUI Audio, Inc.
พลังงาน - พิกัด
1 W
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
1.2 W
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - กรวย
โพลีเอสเตอร์, โพลีเอทิลีน เทเรฟทาเลต (PET)
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
วัสดุ - แม่เหล็ก
Nd-Fe-B
ช่วงความถี่
420 Hz ~ 14 kHz
การป้องกันการเข้า
IP65 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
420Hz
ส่วนปลาย
ประเภทสปริง
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ขนาด / มิติ
0.709" L x 0.512" W (18.00mm x 13.00mm)
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/100mm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)