AS01808MS-SP18-WP-R Back
PUI Audio Mobile Series Speakers and Receivers | Digi-Key Daily
AS01808MS-SP18-WP-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1617-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS01808MS-SP18-WP-R
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 500MW TOP PORT 88DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms อุปกรณ์รับสัญญาณ ลำโพง 500 mW 500 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
โมเดล EDA/CAD
AS01808MS-SP18-WP-R รุ่น
หมวดหมู่
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ความไว
พลังงาน - พิกัด
500 mW
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
1 W
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม
วัสดุ - กรวย
โพลีอิไมด์ (PI)
ประเภท
อุปกรณ์รับสัญญาณ
ช่วงความถี่
500 Hz ~ 20 kHz
การป้องกันการเข้า
IP67 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
850Hz
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ขนาด / มิติ
0.709" L x 0.512" W (18.00mm x 13.00mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
88
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)