AS03608MR-LW100-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-AS03608MR-LW100-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS03608MR-LW100-R
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 1W TOP PORT 91DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 1 W 500 Hz ~ 4.5 kHz ด้านบน วงกลม
โมเดล EDA/CAD
AS03608MR-LW100-R รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - พิกัด
1 W
พลังงาน - สูงสุด
1.5 W
รูปร่าง
วงกลม
วัสดุ - กรวย
โพลีเอสเตอร์, โพลีเอทิลีน เทเรฟทาเลต (PET)
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
อัตรา
IEC 60601-1-8
ช่วงความถี่
500 Hz ~ 4.5 kHz
ส่วนปลาย
สายตัวนำ
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
500Hz
ขนาด / มิติ
1.417" Dia (36.00mm)
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.181" (4.60mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
91
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 60°C
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
100mW/100mm
อัตราการบิดเบือน
5% สูงสุด