AS04008CO-WR-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1362-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS04008CO-WR-R
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 2W TOP PORT 83DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 2 W 200 Hz ~ 20 kHz ด้านบน ทรงรี, เฟรมสี่เหลี่ยม
โมเดล EDA/CAD
AS04008CO-WR-R รุ่น
หมวดหมู่
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
พลังงาน - พิกัด
2 W
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
3 W
รูปร่าง
ทรงรี, เฟรมสี่เหลี่ยม
วัสดุ - กรวย
ผ้า
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
ช่วงความถี่
200 Hz ~ 20 kHz
การป้องกันการเข้า
กันน้ำ
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
400Hz
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ขนาด / มิติ
1.575" L x 0.787" W (40.00mm x 20.00mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
83
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.240" (6.10mm)
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/500mm