AS04508MR-3-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1237-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS04508MR-3-R
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 1W TOP PORT 83DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
29 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 1 W 450 Hz ~ 6 kHz ด้านบน วงกลม
โมเดล EDA/CAD
AS04508MR-3-R รุ่น
หมวดหมู่
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/1M
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
ชุด
พลังงาน - พิกัด
1 W
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
พลังงาน - สูงสุด
1.5 W
รูปร่าง
วงกลม
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
วัสดุ - กรวย
โพลีเอสเตอร์, โพลีเอทิลีน เทเรฟทาเลต (PET)
ช่วงความถี่
450 Hz ~ 6 kHz
วัสดุ - แม่เหล็ก
N35
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
450Hz
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ขนาด / มิติ
1.772" Dia (45.00mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
83
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.197" (5.00mm)