AS11508AR-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-AS11508AR-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS11508AR-R
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 20W TOP PORT 84DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
29 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms วูฟเฟอร์ ลำโพง 20 W 80 Hz ~ 15 kHz ด้านบน วงกลม
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AS11508AR-R รุ่น
หมวดหมู่
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
ผู้ผลิต
PUI Audio, Inc.
พลังงาน - พิกัด
20 W
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
40 W
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่าง
วงกลม
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - กรวย
อะลูมิเนียม (Al)
ประเภท
วูฟเฟอร์
วัสดุ - แม่เหล็ก
เฟอร์ไรท์
ช่วงความถี่
80 Hz ~ 15 kHz
ส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
80Hz
ขนาด / มิติ
4.528" Dia (115.00mm)
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
2.185" (55.50mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
84
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C