AT-1620-TWT-12V-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1379-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AT-1620-TWT-12V-R
คำอธิบาย
BUZZER MAGNETIC 12V 16MM TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
กริ่ง ทรานสดิวเซอร์, ขับเคลื่อนภายนอก เครื่องกลไฟฟ้า / แม่เหล็ก 12 V 40mA 2.048kHz 85dB @ 12V, 10cm ทรูโฮล PC ขา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AT-1620-TWT-12V-R รุ่น
หมวดหมู่
โหมดการทำงาน
โทนเดี่ยว
ผู้ผลิต
PUI Audio, Inc.
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
85dB @ 12V, 10cm
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
40mA
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
วงจรไดรฟ์เวอร์
ทรานสดิวเซอร์, ขับเคลื่อนภายนอก
อัตรา
ล้างได้
ประเภทอินพุต
สัญญาณสูงสุด-สูงสุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12 V
ส่วนปลาย
PC ขา
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
9 ~ 15V
ขนาด / มิติ
0.630" Dia (16.00mm)
ความถี่
2.048kHz
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.559" (14.20mm)