HD-EMB1005-LW25-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-HD-EMB1005-LW25-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HD-EMB1005-LW25-R
คำอธิบาย
HD MOTOR 3VDC 43OHM 17000RPM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มอเตอร์ DC การสั่นสะเทือน, ERM (ระบบสัมผัส) 17000RPM 3VDC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HD-EMB1005-LW25-R รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
3VDC
ผู้ผลิต
PUI Audio, Inc.
RPM
17000RPM
ชุด
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยมจัตุรัส - 0.181" x 0.181" (4.60mm x 4.60mm)
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ความยาว - เพลาและแบริ่ง
0.098" (2.50mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
สายตัวนำ
ประเภท
มอเตอร์ DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C