POM-2245L-C10-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1389-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
POM-2245L-C10-R
คำอธิบาย
MIC COND ANLG OMNI -45DB 0.236"D
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อนาล็อก ไมโครโฟน อิเล็กเตร็ดคอนเดนเซอร์ 2 V ~ 10 V รอบทิศทาง (-45dB ±4dB) แผ่นบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
POM-2245L-C10-R รุ่น
อิมพีแดนซ์
2.2 kOhms
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2 V
ชุด
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
2 V ~ 10 V
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
500 µA
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
ขนาด / มิติ
0.236" Dia (6.00mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.106" (2.70mm)