POM-2738L-LW100-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1495-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
POM-2738L-LW100-R
คำอธิบาย
MIC COND ANLG OMNI -38DB 0.236"D
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15 Hz ~ 16 kHz อนาล็อก ไมโครโฟน อิเล็กเตร็ดคอนเดนเซอร์ 2 V ~ 10 V รอบทิศทาง (-38dB ±3dB) สายตัวนำ
โมเดล EDA/CAD
POM-2738L-LW100-R รุ่น
หมวดหมู่
อัตราส่วน S/N
60dB
อิมพีแดนซ์
2.2 kOhms
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2 V
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
2 V ~ 10 V
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
500 µA
ส่วนปลาย
สายตัวนำ
ขนาด / มิติ
0.236" Dia (6.00mm)
ช่วงความถี่
15 Hz ~ 16 kHz
ความสูง (สูงสุด)
0.126" (3.20mm)