POM-3535L-3-LW100-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-1496-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
POM-3535L-3-LW100-R
คำอธิบาย
MIC COND ANLG OMNI -35DB 0.236"D
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
50 Hz ~ 16 kHz อนาล็อก ไมโครโฟน อิเล็กเตร็ดคอนเดนเซอร์ 2 V ~ 10 V รอบทิศทาง (-35dB ±4dB) สายตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
POM-3535L-3-LW100-R รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
อัตราส่วน S/N
68dB
ผู้ผลิต
PUI Audio, Inc.
อิมพีแดนซ์
2.2 kOhms
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2 V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
2 V ~ 10 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
500 µA
ประเภท
อิเล็กเตร็ดคอนเดนเซอร์
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
ประเภทเอาต์พุต
อนาล็อก
ส่วนปลาย
สายตัวนำ
ทิศทาง
รอบทิศทาง
ขนาด / มิติ
0.236" Dia (6.00mm)
ช่วงความถี่
50 Hz ~ 16 kHz
ความสูง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)