ABPY00100505601Y00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-ABPY00100505601Y00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-ABPY00100505601Y00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-ABPY00100505601Y00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ABPY00100505601Y00
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 600 OHM 0402 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
600 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 700mA 340mOhm
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
340mOhm
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
600 Ohms @ 100 MHz
คุณสมบัติ
รถยนต์
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
700mA